ขอวีธี แฮกเพลงเกมส์ออดิชั่นหน่อยครับพอดีอยากได้เพลงสั้นๆ

Audition Hacking
Post Reply
Rosebuzs2014
ผู้เริ่มต้น

ขอวีธี แฮกเพลงเกมส์ออดิชั่นหน่อยครับพอดีอยากได้เพลงสั้นๆ

Post by Rosebuzs2014 »

ไครพอทราบวิธีเอาเพลงสั้นๆมาเล่นไนออดิชั่นมั่งครับแบบทับไฟล์อะไรก็ได้มีไฟล์ไห้ยิ่งดี ขอเพลงนาทีกว่าครับ ไครช่วยบอกแนะนำหรือแบบวิธีหาเพลงมาลงเองได้จะขอบคุณมากครับ
random_username
นักโพสมือสมัครเล่น

Re: ขอวีธี แฮกเพลงเกมส์ออดิชั่นหน่อยครับพอดีอยากได้เพลงสั้น

Post by random_username »

songwut honghom wrote:ไครพอทราบวิธีเอาเพลงสั้นๆมาเล่นไนออดิชั่นมั่งครับแบบทับไฟล์อะไรก็ได้มีไฟล์ไห้ยิ่งดี ขอเพลงนาทีกว่าครับ ไครช่วยบอกแนะนำหรือแบบวิธีหาเพลงมาลงเองได้จะขอบคุณมากครับ
จริงๆจะใช้คำสั่ง Song Hook ของโปรแกรม TAC 1.4 ก็ได้นะครับ
เพราะเดิมคำสั่งนั้นมีหลักการเดียวกันกับการแฮคเพลงอยู่แล้วครับ
Tomasdanic
ผู้เริ่มต้น

Re: ขอวีธี แฮกเพลงเกมส์ออดิชั่นหน่อยครับพอดีอยากได้เพลงสั้น

Post by Tomasdanic »

อยากได้ไปใช้บ้าง
babidy
ผู้เริ่มต้น

Re: ขอวีธี แฮกเพลงเกมส์ออดิชั่นหน่อยครับพอดีอยากได้เพลงสั้นๆ

Post by babidy »

เพลงไม่จบตามเวลา จะไม่ได้รับ EXP หลังจบเพลง
เขาบอกมาว่า เพลงเล่นจากเซิฟเวอร์
Post Reply