[สอบถาม] ผู้รู้การสมัคออดิชั่นเวียดนาม

Audition Hacking
Post Reply
suttiphat
เริ่มจะมีส่วนร่วมแล้ว

[สอบถาม] ผู้รู้การสมัคออดิชั่นเวียดนาม

Post by suttiphat »

ก็คือ...ผมอยากจะสมัคออดิชั่นเวียดนามอะครับ(รู้สึกว่าต้องใช้รหัส2ต่อในการล๊อกอินมั้งนะ) :e095:
ขั้นแรกผมสมัครหัสล๊อกอินตรงนี้ไปได้แล้ว
Image
พอขั้นตอนต่อมากด Go เข้าสู่เกมส์ แต่ใช้รหัสตรงที่ล๊อกอินตรง patcher ไม่ได้อะครับอยากจะทราบผู้รู้ว่ารหัสตรงนี้ในการเข้าเกมส์ต้องสมัคตรงไหนลิ้งไหนครับ
Image
ใครรู้ช่วยตอบทีนะครับ
ขอบคุณครับ
nongginga
Thailand Audition Custom - Note Creator

Re: [สอบถาม] ผู้รู้การสมัคออดิชั่นเวียดนาม

Post by nongginga »

สมัครไอดีเกมเซิร์ฟไหนก็เลือกให้ตรงกับที่ตัวเองสมัครด้วยนะครับ
Ha Noi
Ho Chi Minh
Da Nang
stuipidz
เซียนแล้วจ้าา

Re: [สอบถาม] ผู้รู้การสมัคออดิชั่นเวียดนาม

Post by stuipidz »

อยากโหลดเซิฟนี้มาเล่นมั้งจริงๆ

แต่ว่า มันนานเกินไป :e078:
Olympus – TH Allstars

Image
Post Reply