อยากให้น๊อตช่วย (เข้ามาช่วยอ่านด้วยนะครับ)

Audition Hacking
Post Reply
daikikew
ผู้เริ่มต้น

อยากให้น๊อตช่วย (เข้ามาช่วยอ่านด้วยนะครับ)

Post by daikikew »

ช่วยทำโปรกันยิงแจกหน่อยได้ไหมครับ เพราะตอนนี้ รู้สึกโปรยิงระบาดแทบจะเล่น ออ ไม่ได้แล้ว
ผมไม่รู้ว่าเพื่อนโดนยิงกันมั้งหรือเปล่า เพราะผมใช่โปรกันเตะแดงที่น๊อตเคยพัฒนาไว้แต่ก้อยังหลุด เพราะกันได้แต่เตะแดงเท่านั้น ส่วนเตะแมพ กันไม่ได้ ที่รู้มามีเท่านี้ แต่ว่าไม่รู้ว่ามี ยิงแบบอืนอีกไหม ช่วยอ่านด้วยนะครับ
caterpillarz
Thailand Audition Custom - Note Creator

Re: อยากให้น๊อตช่วย (เข้ามาช่วยอ่านด้วยนะครับ)

Post by caterpillarz »

kron wrote:ช่วยทำโปรกันยิงแจกหน่อยได้ไหมครับ เพราะตอนนี้ รู้สึกโปรยิงระบาดแทบจะเล่น ออ ไม่ได้แล้ว
ผมไม่รู้ว่าเพื่อนโดนยิงกันมั้งหรือเปล่า เพราะผมใช่โปรกันเตะแดงที่น๊อตเคยพัฒนาไว้แต่ก้อยังหลุด เพราะกันได้แต่เตะแดงเท่านั้น ส่วนเตะแมพ กันไม่ได้ ที่รู้มามีเท่านี้ แต่ว่าไม่รู้ว่ามี ยิงแบบอืนอีกไหม ช่วยอ่านด้วยนะครับ
มันเป็นดาบสองคมครับ น๊อตคงไม่เอามาแจกแน่นอน ถ้าได้ตัวกันไป คนยิงก็จะสะดวกขึ้น ถึงกระนั้นวิธียิงก็มีอยู่แสนจะมากมาย จะให้ทำตัวป้องกันเจาะจง ผมก็ขอเปรียบเหมือนให้ทำ Hackshield ขึ้นมา ถึงยังไงก็กัน Hacker ไม่ได้ 100% อยู่ดีครับ
รับสอนเทคนิคลับ Guitar Mode ทุกรูปแบบ มี 3 Package -> A[1000] - S[2000] - SS[3000]
รับสอนวิธีหา Flame out และอธิบายหลักการค้นหาที่รวบรัดพร้อมวิธีคำนวณชัดๆให้เห็นภาพ [1500]
หากสนใจซื้อ Flame out ผมเ็ป็นรายเพลง
PM มาติดต่อสอบถามราคาครับ
armdekdee888
Beatup Key Maker - Veteran

Re: อยากให้น๊อตช่วย (เข้ามาช่วยอ่านด้วยนะครับ)

Post by armdekdee888 »

แนะนำ PJ ใช้ xtrap ครับ 555 รับรอง หาคน bypass ไม่ค่อยได้แน่
สมาชิก Beat Up Custom: armdekdee888
Nickname In AuditionTH: kunghaena Lv. 39 , •๊JuLi€T้•Lv.22
Nickname In Audition PVS: …Si€gRa๊iN… Lv. 29
Nickname In AuditionSEA: ArmBeatup Lv.5
Youtube: http://www.youtube.com/armdekdee888
เพลงชื่นชอบ Winter - Banya 168 bpm
nProtect
Administrator

Post by nProtect »

‘FT…Si๊gr€n‘’ wrote:แนะนำ PJ ใช้ xtrap ครับ 555 รับรอง หาคน bypass ไม่ค่อยได้แน่
aupvs ยังโดนซะอ่วมเลยครับ :e042:

Edit: ตาม #2 ที่เนมบอกครับ
armdekdee888
Beatup Key Maker - Veteran

Post by armdekdee888 »

เอางี้สิพี่น๊อตหาตัวป้องกันโปรมากที่สุด คือแบบระดับ ไม่มีการ bypass หรือ bypass ไม่ผ่าน อะไรก้อได้ pvs จะได้สงบสุขซะที ปล.เรื่องบัคหนะ พยายามอย่าให้เกิดขึ้นละกาน T^T
สมาชิก Beat Up Custom: armdekdee888
Nickname In AuditionTH: kunghaena Lv. 39 , •๊JuLi€T้•Lv.22
Nickname In Audition PVS: …Si€gRa๊iN… Lv. 29
Nickname In AuditionSEA: ArmBeatup Lv.5
Youtube: http://www.youtube.com/armdekdee888
เพลงชื่นชอบ Winter - Banya 168 bpm
caterpillarz
Thailand Audition Custom - Note Creator

Post by caterpillarz »

nProtect wrote:
‘FT…Si๊gr€n‘’ wrote:แนะนำ PJ ใช้ xtrap ครับ 555 รับรอง หาคน bypass ไม่ค่อยได้แน่
aupvs ยังโดนซะอ่วมเลยครับ :e042:

Edit: ตาม #2 ที่เนมบอกครับ
สงสัยน๊อตมึน อะไรเนมๆ 555
รับสอนเทคนิคลับ Guitar Mode ทุกรูปแบบ มี 3 Package -> A[1000] - S[2000] - SS[3000]
รับสอนวิธีหา Flame out และอธิบายหลักการค้นหาที่รวบรัดพร้อมวิธีคำนวณชัดๆให้เห็นภาพ [1500]
หากสนใจซื้อ Flame out ผมเ็ป็นรายเพลง
PM มาติดต่อสอบถามราคาครับ
nProtect
Administrator

Post by nProtect »

เอ๊ะ เรปหาย - -*
izdream
ผู้เริ่มต้น

Post by izdream »

อะไรหว๊า ผมเหรอเหอะๆโพสนี้ผมไม่ได้มาโพสอะไรสักหน่อยนะเออ
อย่างว่าอันที่จริงเมื่อก่อนโมชั่นฟรีน๊อตเองก็ทำได้แต่ไม่อยากปล่้อย
เพราะอย่างที่เป็นนี้แหละเกิดมีพวก บ้าพลังลอกของคนอื่นไปแล้วไม่
ให้เครดิต เอาไปใช้ในทางที่ผิดแล้วเป็นแบบอย่างที่เห็นนี้แหละ
รู้ๆกันนะฝีมือใคร
StepCyberPG
เริ่มจะมีส่วนร่วมแล้ว

Post by StepCyberPG »

IzDreamTH wrote:อะไรหว๊า ผมเหรอเหอะๆโพสนี้ผมไม่ได้มาโพสอะไรสักหน่อยนะเออ
อย่างว่าอันที่จริงเมื่อก่อนโมชั่นฟรีน๊อตเองก็ทำได้แต่ไม่อยากปล่้อย
เพราะอย่างที่เป็นนี้แหละเกิดมีพวก บ้าพลังลอกของคนอื่นไปแล้วไม่
ให้เครดิต เอาไปใช้ในทางที่ผิดแล้วเป็นแบบอย่างที่เห็นนี้แหละ
รู้ๆกันนะฝีมือใคร
วุทโดนเเงะ-..-คอมไปเองเเหละ พวกยิงห้อง โมชั่น หลุดกระจุย =---=
mang2610
ผู้เริ่มต้น

Post by mang2610 »

มีครับ ยังมีผ่าน ไฟล์เพลงด้วยอย่าลืม ๆ น่าจะประมาณนี่ ยิงห้องได้ผ่าน โมชั่น - แดง - Map - ไฟล์เพลง เท่านี่นะที่ผมรู้ ^^
izdream
ผู้เริ่มต้น

Post by izdream »

mang2610 wrote:มีครับ ยังมีผ่าน ไฟล์เพลงด้วยอย่าลืม ๆ น่าจะประมาณนี่ ยิงห้องได้ผ่าน โมชั่น - แดง - Map - ไฟล์เพลง เท่านี่นะที่ผมรู้ ^^
กดพร้อมกันแล้วเด้งก็มีนะ
Jpn
นักโพสมือสมัครเล่น

Post by Jpn »

เปิด CE กันเลยครับ แต่ตอนนี้นั่งหา Address อยู่ ไม่มีใครช่วยสอนเลย เดาส่ง
Post Reply