เรามาเปิดอกคุยกันดีกว่า [นอกเรื่องครับ]

Audition Hacking
Post Reply
Reail
นักโพสมืออาชีพแล้ว

เรามาเปิดอกคุยกันดีกว่า [นอกเรื่องครับ]

Post by Reail »

คุณเคยเล่นAuditionแล้วรู้สึกเืบื่อมั้ย :e011:
คุณเคยช่วยStoryแล้วเราขอให้เค้าช่วยเค้าก็ไม่ช่วย เหมือนเราเป็นหัวหลักหัวตอ :e083:
คุณเคยมีคนมาด่าว่า โปรวะ เกรียน ใช้บอท หรือเปล่า :e001:
ถ้าคิดว่าเกมอย่างงี้น่าจะมีนะ ก็อย่ามีซะดีกว่า :e042:

พูดจากประัสบกราณ์ตรงของผม ณ เวลานี้ ตอนนี้เลย เพราะผมไปช่วยเค้ามา แล้วเค้าไม่ช่วยผม แล้วพวกคุณล่ะจะคิดยังไง ผมก็หาใครทำก็ไม่ได้ ผมก็ไม่กล้าให้คนในTAHมาช่วยเควส[เกรงใจ]ก็เลยต้องไปตามเวรตามกรรมล่ะน้า :e016:

ถ้าจะช่วยก็แอด ชื่ิอ _llnJมิo_ มาก็ได้ครับ [อยู่ที่น้ำใจ] :e057:
Image
Image
Image
jayzaa
นักโพสมืออาชีพแล้ว

Re: เรามาเปิดอกคุยกันดีกว่า [นอกเรื่องครับ]

Post by jayzaa »

ก็นะ

ยังดี E2 เควสบีทรัช ไม่ได้บอกว่า "ต้องชนะ" มันบอกแค่ เพอ 15 ครั้ง

พี่แก เปิด LZC ทันทีเลย -*- พอจะรู้ว่าแพ้ แล้วมีหน้ามาบอกอีกนะ ขอให้ช่วยเควส ไม่รู้เรื่องกันเลย
raweewen
ผู้เริ่มต้น

Re: เรามาเปิดอกคุยกันดีกว่า [นอกเรื่องครับ]

Post by raweewen »

เหอะๆ เราก็ช่วยนะ ช่วยเค้าแต่เค้าไม่ช่วยเรา =_= เป็ดแม่ม หกจอจบ! น้ำใจไม่ค่อยมีเลยใน Au พอกดเก่งหน่อย ก็ชมแบบประชดๆ เก่งอ่ะ บอท โปร เนียน << เหอะๆ
Post Reply