บรรยากาศ GM ลง วันที่ 23/11/54

Audition Hacking
Post Reply
nProtect
Administrator

บรรยากาศ GM ลง วันที่ 23/11/54

Post by nProtect »

ถ่ายมาเฉพาะ 1/1 นะครับ เซิฟอื่นยังไม่ได้ย้ายไป เฉพาะรูปนะครับ เดี๋ยวจะมาอธิบายทีหลัง

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image

Image
nProtect

Re: บรรยากาศ GM ลง วันที่ 23/11/54

รูปสุดท้ายนั้น ขออธิบายว่า ตอนแรก ไอดีัของ GM-XX002 นั้นคือ GXMONI02
แต่ว่าหลังจากมันไปแล้ว ปรากฏว่าชื่อเปลี่ยนเป็น กุกแรด เวล 1 ทั้งๆ ที่ตอนแรก มันเป็นเลเวล 29 ??

และเท่าที่ทราบมา บางท่านที่ฟลัดด่าหน้าล๊อบ และเข้าห้องที่ GM-XX ตั้ง (ไปฟลัดด่าเค้า โปรใส่เค้า)
ก็โดนแบนไปด้วยอ่ะ :e079:
izdream
ผู้เริ่มต้น

Re: บรรยากาศ GM ลง วันที่ 23/11/54

Post by izdream »

ไม่รู้สิ

ข้าน้อยขอเป็นแฮคเกอร์เล็กที่คอยส่งบัคไปให้ทีมงานผู้พัฒนาแก้

ดีกว่าเป็น
ทีมงานแย่ๆ คอยเอารัดเอาเปรียบลูกค้า

และเห็นแก่พวกพ้องมากกว่างานของตัวเอง
OverBoot
Thailand Audition Custom - Note Creator

Post by OverBoot »

ช่วงนี้กระแสมาแรงมากครับ
สำหรับพวกโปร-บอทแล้วโดนแบน

ท่าทางหลายๆคนคงแค้นกันมาก
ขอขอบคุณภาพมากครับ

ปล. ผมรู้สึกว่ามันจะเลี่ยงแบนคนบางกลุ่มหรือเปล่า ผมแอบเข้าไปดูแต่กลับไม่แบนบางห้อง เพราะอะไรกันนะ ...?
nProtect

UltimaWeapon wrote:ช่วงนี้กระแสมาแรงมากครับ
สำหรับพวกโปร-บอทแล้วโดนแบน

ท่าทางหลายๆคนคงแค้นกันมาก
ขอขอบคุณภาพมากครับ

ปล. ผมรู้สึกว่ามันจะเลี่ยงแบนคนบางกลุ่มหรือเปล่า ผมแอบเข้าไปดูแต่กลับไม่แบนบางห้อง เพราะอะไรกันนะ ...?
ใช่บู๊ต เท่าที่ผมดูตั้งแต่เริ่มจนจบ บางห้องไม่เข้าไปเลย
ส่วนห้องที่เข้าไปแล้วออก ไม่แบน ไม่เตะ ยังพอเข้าใจได้ว่าคนบอทมันเฝ้า แต่นี่ไม่เข้าไปเลย

ดูในรูปได้ ถ้าห้องที่เข้าไปแล้ว แต่ไม่เตะ คนชมจะเป็น 00/01 งับ
แต่ห้องที่ไม่เข้าไปเลย จะมี 2/2 - 00/00
OverBoot
Thailand Audition Custom - Note Creator

Post by OverBoot »

nProtect wrote:
ใช่บู๊ต เท่าที่ผมดูตั้งแต่เริ่มจนจบ บางห้องไม่เข้าไปเลย
ส่วนห้องที่เข้าไปแล้วออก ไม่แบน ไม่เตะ ยังพอเข้าใจได้ว่าคนบอทมันเฝ้า แต่นี่ไม่เข้าไปเลย

ดูในรูปได้ ถ้าห้องที่เข้าไปแล้ว แต่ไม่เตะ คนชมจะเป็น 00/01 งับ
แต่ห้องที่ไม่เข้าไปเลย จะมี 2/2 - 00/00
ยังงี้นิเอง 00/01 คงเป็นเพราะ ถามว่าอยู่หรือเปล่า
เพราะคงเช็คให้แน่ แต่ถึงไม่เข้าไปก็น่าจะรู้อยู่ว่าพี่แกบอทอยู่เห็นๆ
nProtect

ถ้าคนเฝ้าอยู่ เห็นแท่น DJ หาย มันคงปิดบอท แล้วเล่นให้ดู
คนแบนก็ทำอะไรไม่ได้ เพราะไม่มีหลักฐาน = =
izdream
ผู้เริ่มต้น

Post by izdream »

ที่น๊อตบอกต่อให้ใช้เด้งเมื่อไม่พบในรายชื่อก็ไม่้ได้เดี๊ยวนี้พีเจรู้มาก เพราะมันเองก็ยังใช้บอทจนแหวนมุขมาหลายรายแล้ว
คือมันอัดวีดีโอตั้งแต่คลิ๊กขวาชื่ิิอห้องแล้วเข้าห้องถามไม่ตอบบอทจะกดเพราะมันไม่นับข้างหลัง ส่วนถ้าไม่ตอบเลยมันก็แบนอีก
เพราะมันอัดวีดีโอตั้งแต่ก่อนมันเข้า1รอบเพื่อยืนยันว่าเรากดอยู่เมื่อไม่กี่นาทีก่อนจะเป็นหลับเฝ้าห้องก็ไม่ได้ ใครใช้เด้งพีเจด้วยบัค
ต่างๆแดงสิบสนามบัคหรืออะไรก็โดนแบนทันที เพราะมันรู้เลยว่าที่เด้งเด้งไฟล์อะไรหายมันรู้ว่าไม่มีในระบบจริงๆ มันก็รู้แล้วว่า
เราใช้โปรเตะมัน ต่อพอบอทกดเริ่้มเช่นตั้ง 2 เท่านั้นถึงกดเริ่ม มันก็จะกดเพราะดีเจอยู่หลังห้องบอทจะนับเฉพาะหน้าห้อง
พอเรากดเราก็จะบอทไปทั้งเพลงมันก็อัดวีดีโอ เซฟเป็นโปรไฟล์ในกรณีที่มีการเรียกร้องขอหลักฐาน

จบเกมส์มีการเตะออกห้องให้ด้วย

เรื่องแบนผมไม่แค้นเคืองแต่แค้นไอที่มัน สองมาตราฐาน แอบแจกของแรร์ให้พรรคพวก แอบจัดกิจกรรมแล้วมีการเอื้อประโยชน์แอบบอกพาสห้อง
ให้คนรู้จักก่อนเพื่อที่จะให้คนรู้จักมีตำแหน่งยืนในห้องกิจกรรม แอบโปรสะเองก็ไม่ว่านะเพราะเข้าใจว่ากว่าจะแหวนมุขนี้ยาก แบนคนก็หน้าที่ไม่ว่ากัน

แต่ไอที่ว่าไม่แบนบางกลุ่มซึ่งเติมแคชหนักๆประกาศวันละเกือบๆพัน หรือกลุ่มที่สนิทกับตัวเอง ถึงจะบอกว่าตัวเองเดียวดายไม่มีพี่น้องพ้องพี่หรือเพื่อนถูก
แต่นอกเกมชีวิตจริงเป็นไปไม่ได้ที่คนเราจะไม่มี แล้วการกระทำแบบนี้ผมรับไม่ได้หรอก

เป็นทีมงานใช้เองตอนนี้รับได้แต่รัีบไม่ได้กับกริยาที่ว่า เอื้อประโยชน์แก่พวกพ้อง มันก็ไม่ต่างจากนักการเมืองโกงกินนั้นแหละ
แล้วผมฝากบอกใครแถวนี้ด้วยนะว่าไม่ต้องเป็นอีกาคาบข่าวไปบอกพีเจด้วยว่า ในรูปมีใครบ้างที่โดนเอ่ยชื่อด่า ผมด่าครอบคลุมแล้วนะ
ผมไม่ได้เจาะจงแล้ว แต่คนเขารู้กันหมดแล้วเดี๊ยวนี้ว่าพรรคพวกคุณทำอะไรยังไงที่ไหน แล้วโปรดระวังไว้ เซฟรีัเพลข้ามห้องถึงเวลไม่ตรง
แต่ผมทำให้มันโดนแบนได้ก็แล้วกัน แต่ผมเห็นกับความเป็นเพื่อน ถ้าเป็นไปได้เลิกสะเถอะ บอกให้พี่สาวคุณเลิกสะด้วยก็จะัดีมาก

ผมไม่ได้คิดหรอกนะว่าผมดีกว่าคุณแต่ไม่ได้คิดว่าคุณดีกว่าผมเราก็คนๆเหมือนกัน อย่าเอาเปรียบด้วยการเป็นคนสนิทของใครบางคน
แล้วจะมาเอาเปรียบทำตัวสูงกว่าสามัญชนที่มีเพีัยง 1 ชีวิตเหมือนๆกันเลย ผมก็คนคุณก็คนมีหนึ่งชีวิตเหมือนกันไม่มีปีก
เกิดหนเดียวตายหนเดีัยว และที่สำคัญ คุณหรือผมก็ไม่ได้ใหญ่ไปกว่าเมรุหรือโลงศพละนะ

ถึงผมไม่พูดสักวันความจริงมันก็ต้องเปิดเผยในโลกนี้ไม่ความลับหรอกยิ่งเป็นความลับของความชั่วร้ายย่อมเปิดเผยเร็ววันแน่นอน

ปล.บ่นเรื่องส่วนตัวเยอะแต่ว่า้รื่องส่วนตัวที่ว่ามันเกี่ยวกับใครบางกลุ่ม แล้วเกี่ยวกับผมและแฟนผมและความสัมพันธ์หลายๆเรื่อง
ผมคงพูดได้แค่้นี้ถ้าเขาเหล่านั้นยังคงยืนกรานเช่นเดิมผมก็คงต้องปล่อยไปหน้าที่ผมคือพูดความจริง ผมแฮคผมบอกว่าผมแฮค
ไม่เคยโกหกครับ

สำหรับคืนนี้ฝันดีราตรีสวัีสดิ์
najcha001
ผู้เริ่มต้น

Post by najcha001 »

nProtect wrote:ถ้าคนเฝ้าอยู่ เห็นแท่น DJ หาย มันคงปิดบอท แล้วเล่นให้ดู
คนแบนก็ทำอะไรไม่ได้ เพราะไม่มีหลักฐาน = =

โดนแบบว่าไม่ได้เข้าห้องมาแล้วครับ กำลังจะบอท อยู่ๆช่องข้างหลังเปิด เราก้อปิด สักแปบเด้ง ไอดีถูกระงับ 55 :e033:
nGetcode
นักโพสมือสมัครเล่น

Post by nGetcode »

- อ่านมาซึ้งเลย ^^ GM องค์ลง

- ถ้าจะโดนแบน ทั้งทีอย่าโดนเรื่อง บอทห้อง BB เลย เสียดาย

- ข้อหาอื่นดีกว่า 5555+
Post Reply