ขอถามผู้รู้เกี่ยวกับไฟล์ UPK ในเกม Mstar ครับ

พูดคุยทั่วๆ ไปเกี่ยวกับเว็บ
Post Reply
poplovelydays
ผู้เริ่มต้น

ขอถามผู้รู้เกี่ยวกับไฟล์ UPK ในเกม Mstar ครับ

Post by poplovelydays »

อยากรู้อ่าครับ เห็นบางคนเค้าใช้โปรแกรมไรไม่รู้เปิดไฟล์เพลงของเกมละมันมีชื่อเพลงบอก มีข้อมูล BPM เพลงบอกหมด :e078:
หรือเปิดบางไฟล์ละมันขึ้นรูปภาพที่ใช้ในเกม คนในเกมชอบเอามาสปอยกันก่อน เลยอยากรู้อ่าครับ ว่าเค้าใช้โปรแกรมอะไรเปิดกัน ขอบคุณครับ
random_username
นักโพสมือสมัครเล่น

Re: ขอถามผู้รู้เกี่ยวกับไฟล์ UPK ในเกม Mstar ครับ

Post by random_username »

.......
Post Reply