อ่า ครับผมขอ castom เพลง Audition LV.3 หน่อยครับ

พูดคุยทั่วๆ ไปเกี่ยวกับเว็บ
Post Reply
makoto
ผู้เริ่มต้น

อ่า ครับผมขอ castom เพลง Audition LV.3 หน่อยครับ

Post by makoto »

อ่าครับ ผมขอ Castom ของเพลง audition lv.3หน่อยนะครับ จะขอลอง หน่อยเพราะผมกำลังศึกษาอยู่นะครับ
ในเพลง นี้ แต่อยากได้มา ลองฝึกนะครับ ถ้า Pmหรือ ใครมีก็ รบกวน ขอ link download หน่อยนะครับ ขอบคุนมาก :e094:

:e094: :e052:
nProtect
Administrator

Re: อ่า ครับผมขอ castom เพลง Audition LV.3 หน่อยครับ

Post by nProtect »

ไม่รู้จะมีใครทำหรือเปล่านะัครับ = =
caterpillarz
Thailand Audition Custom - Note Creator

Re: อ่า ครับผมขอ castom เพลง Audition LV.3 หน่อยครับ

Post by caterpillarz »

คุณหมายถึงให้ จำลองโน้ตเดียวกับ Audition Lv.3 หรือว่าให้สร้าง Custom ในรูปแบบเพลง Audition อะครับ

คงไม่มีใครทำโน้ตออกมา Audition Lv.3 ให้คุณเอาไปแก้ไขต่อหรอกนะครับ เพราะมันเอาใช้ทำอย่างอื่นที่ผิดๆกันได้ -.-
รับสอนเทคนิคลับ Guitar Mode ทุกรูปแบบ มี 3 Package -> A[1000] - S[2000] - SS[3000]
รับสอนวิธีหา Flame out และอธิบายหลักการค้นหาที่รวบรัดพร้อมวิธีคำนวณชัดๆให้เห็นภาพ [1500]
หากสนใจซื้อ Flame out ผมเ็ป็นรายเพลง
PM มาติดต่อสอบถามราคาครับ
OverBoot
Thailand Audition Custom - Note Creator

Post by OverBoot »

หรือให้ทำท่อนฝึก ? ท่อนบางช่วงที่ตัวเ้องกดไม่ได้ ?
faso123
ผู้เริ่มต้น

Post by faso123 »

อ่าใช่ ครับ มีท่อน ที่เป็นแดง สลับ เล้กใหญ่นะครับ กับ สวิง ผมแยกไม่ออกนะ ครับชอบเผลอไปกด shift ทุกๆครั้งเลย ทำให้หลุด บ่อยมาก รบกวน ถ้ามีเพลงหรือ ท่อนที่ฝึกได้ รบกวน ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ จะฝึก ท่อนๆ นั่น

Edit : อ่า ครับส่วน อีกอย่างคือ ผมเห็นเพื่อนๆ PM ทำเพลง God know ขึ้นมา ตัวผมเองก็ชื่นชอบเพลงนี้ นะครับ อยากลองเล่นมากๆเลย หน้าจะมันหน้าดู ถ้าเกิดอยากจะลองเล่นดู จะสามารถโหลดได้ไหมครับ และวิธีการติดตั้งเพลง ลงไปใน file audition มีขั้นตอนยังไง รบกวนอธิบายหน่อยนะครับ ขอบคุณมาก

จะพิมพ์เพิ่มก็ช่วยกดแก้ไขนะครับ
OverBoot

Post by OverBoot »

faso123 wrote:อ่าใช่ ครับ มีท่อน ที่เป็นแดง สลับ เล้กใหญ่นะครับ กับ สวิง ผมแยกไม่ออกนะ ครับชอบเผลอไปกด shift ทุกๆครั้งเลย ทำให้หลุด บ่อยมาก รบกวน ถ้ามีเพลงหรือ ท่อนที่ฝึกได้ รบกวน ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ จะฝึก ท่อนๆ นั่น
ที่กดสลับ 2 โน๊ต หรือเปล่าครับ ที่เป็นโน๊ตปกติกับบิ๊กโน๊ต ถ้าใช่แปลว่าผมเข้าใจถูก ส่วนสวิงนี้ตรงไหนครับ ? ที่เดียวกันเปล่าถ้าจะเอาจุดนั้นจุดเดียวก็เดียวอาจจะทำให้ครับ แปบเดียวก็คงเสร็จ
faso123 wrote:อ่า ครับส่วน อีกอย่างคือ ผมเห็นเพื่อนๆ PM ทำเพลง God know ขึ้นมา ตัวผมเองก็ชื่นชอบเพลงนี้ นะครับ อยากลองเล่นมากๆเลย หน้าจะมันหน้าดู ถ้าเกิดอยากจะลองเล่นดู จะสามารถโหลดได้ไหมครับ และวิธีการติดตั้งเพลง ลงไปใน file audition มีขั้นตอนยังไง รบกวนอธิบายหน่อยนะครับ ขอบคุณมาก
เพลงนี้มีคนทำแล้วก็คนทำก็ nProtect อะครับก็รอเขาปล่อยโหลดละกันครับ ส่วนวิธีเล่นก็เหมือนกันหมดใช้ TAC Client
faso123
ผู้เริ่มต้น

Post by faso123 »

ครับใช่แล้ว ครับท่อนตรงนั่นเลยครับ รบกวนหน่อยนะ
Post Reply