บ้านใครน้ำท่วมมั่งครับ ขอเสียงหน่อยเร๊ว

พูดคุยทั่วๆ ไปเกี่ยวกับเว็บ
Post Reply
Reail
นักโพสมืออาชีพแล้ว

บ้านใครน้ำท่วมมั่งครับ ขอเสียงหน่อยเร๊ว

Post by Reail »

บ้านผม ท่วมประมาณ 1 เมตร ไม่ได้ส่ง Beatup [นั่งทดลองในBeatup Mania] อนาถา ภาคภูมิ :e042:
Image
Image
Image
jayzaa
นักโพสมืออาชีพแล้ว

Re: บ้านใครน้ำท่วมมั่งครับ ขอเสียงหน่อยเร๊ว

Post by jayzaa »

เอ้า ฮิ็ววววว

รังสิต ตรง ม.กรุงเทพ กำลังตั้งตารอ แน่จริงก็ท่วมมา!! ส่งมาเลย!!

ปล. อยากติดเทรนด์ น้ำท่วมมั่ง นครสวรรค์น้ำลดนิดนึงแล้ว
argento
ผู้เริ่มต้น

Re: บ้านใครน้ำท่วมมั่งครับ ขอเสียงหน่อยเร๊ว

Post by argento »

บ้านเราๆๆ ตอนนั้นเพิ่งซื้อจักรยานออกกําลังกายมาใหม่เลย เสียดายซื้อมาต้องแพงโดนน้ำเป็นสนิมหมดเลยอะค่ะ
Post Reply