ขอโทษนะครับ เว็บผมไม่ใช่เว็บโฆษณาฟรีนะครับ Edit เพิ่ม

พูดคุยทั่วๆ ไปเกี่ยวกับเว็บ
Post Reply
nProtect
Administrator

ขอโทษนะครับ เว็บผมไม่ใช่เว็บโฆษณาฟรีนะครับ Edit เพิ่ม

Post by nProtect »

เนื่องจากช่วงเปิดเว็บใหม่ๆ เท่าที่นับได้ ก็มีคนสมัครมาโพสโฆษณา 3 ครั้งแล้ว (ลบทิ้งไป 3 ครั้งเช่นกัน)
ซึ่งเนื้อหาของเว็บไซต์นี้ เป็นเนื้อหาเกี่ยวกับ เกมออนไลน์ โปรแกรมช่วยเล่น และการพูดคุยกันทั่วไป ซึ่งขอแจ้งไว้ ณ ที่นี้นะครับว่า

หากพบมีคนโพสโฆษณา ซึ่งไม่เกี่ยวกับเนื้อหาของเว็บไซต์ ขอสงวนสิทธ์ ลบกระทู้ทันทีโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ทีมงานท่านใดพบเห็น ลบได้เลยนะครับ อย่ากด X นะ เพราะจะเป็นการลบ comment ให้ไปตรงขวาล่าง แล้วเลือก ลบหัวข้อ)

เว็บนี้ ไม่ใช่เว็บบอร์ดโฆษณาฟรีครับ หากต้องการโพส รบกวน google หาแหล่งกันเองครับ มีเยอะแยะ

และเซิฟเวอร์ที่ใช้ๆ กันอยู่ ราคาเครื่องหุ้นกันเป็นแสนนะครับ กว่าจะได้มา ซึ่งหากท่าน จะสนับสนุนเว็บไซต์ของทางเรา
โดยการแปะโฆษณาไว้ซักที่ของเว็บ ทางเราก็ยินดีครับ
ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ :e057:

หมายเหตุ : ถ้าจะขายไอเทมโค๊ด มันยังเกี่ยวกับเกม ไม่ว่ากัน (แต่รบกวนไป market) แต่มาแบบ ขายสินค้าโน่นนี่ ชวนทำงานผ่านเน็ต
ลบทิ้งอย่างเดียวครับ

Edit:
กระทู้ีที่อนุญาตให้ทีมงานลบได้ มีดังนี้ครับ
- กระทู้โฆษณาข้างต้น
- กระทู้การเมือง (งดนะครับ เครื่องราคาเป็นแสน ยังไม่อยากโดนอุ้ม)
- กระทู้ดูหมิ่นชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
- กระทู้ละเมิดลิขสิทธ์เพลง (เพราะโดนมาแล้ว)
อ้่างอิง : http://goo.gl/043i7
นอกนั้นให้ล๊อกไว้ รอผมมาพิจารณาอย่างเดียวนะครับ :e060: เพราะถ้าลบ จำนวนโพสจะหายไปด้วย
Jpn
นักโพสมือสมัครเล่น

Re: ขอโทษนะครับ เว็บผมไม่ใช่เว็บโฆษณาฟรีนะครับ

Post by Jpn »

อยากจะบอกว่ามันเริ่มรกเเล้ว :e008:
poomdech
Global Moderator

Re: ขอโทษนะครับ เว็บผมไม่ใช่เว็บโฆษณาฟรีนะครับ

Post by poomdech »

รับทราบครับ ผมกด X ซะงั้น ขออภัยฮะ
L_Sven
Thailand Audition Custom - Note Creator

Post by L_Sven »

รับทราบ
║ Aqu๊aBlaz€’~
║ ‖‖‖‖BEAT-UP‼‖‖‖‖
╬ §oul-charged Ĉreativity
Xephome
ผู้เริ่มต้น

Post by Xephome »

รับทราบ ในที่สุดเขาผู้นั้นก็กลับมาพร้อมกับตำนาน ><"

ผมเองคับคงจะไม่ได้หลอกมั้ง ชื่อ user เก่าก็คง lov4ever สมัยพระเจ้าเหา*-*
parolepuy
ผู้เริ่มต้น

Re: ขอโทษนะครับ เว็บผมไม่ใช่เว็บโฆษณาฟรีนะครับ Edit เพิ่ม

Post by parolepuy »

โพสขายเสือ้ได้ไหมคะ
garingging
ผู้เริ่มต้น

Re: ขอโทษนะครับ เว็บผมไม่ใช่เว็บโฆษณาฟรีนะครับ Edit เพิ่ม

Post by garingging »

เข้าใจเเละรับทราบค่ะ :e057:
GING'ING
kaikung
ผู้เริ่มต้น

Post by kaikung »

แสปมเต็มไปหมดแล้ว
Post Reply