ถึง หนอน คาเตอร์ เข้ามาอ่านหน่อย

พูดคุยทั่วๆ ไปเกี่ยวกับเว็บ
Post Reply
shanapanglu
เซียนแล้วจ้าา

ถึง หนอน คาเตอร์ เข้ามาอ่านหน่อย

Post by shanapanglu »

มีคนมาบอกว่า เป็นญาติ/เพื่อนของหนอน เลยสงสัยว่า จริงรึเปล่า ทำไมเก่งผิดมนุษย์เหลือเกิน

Image

เพราะไม่ว่าเค้าจะเล่นเพลงอะไร สามารถ มิส 0 ได้ทุกเพลง

Image

ไม่ว่าจะเป็น ซิมโฟนี่ 4 หรือ ออดิชั่น 4 ... แม้แต่ วิทยู เวล 4 ก็มิส 0 ได้ แต่คะแนน ล้านห้า กว่าๆ

Image

แต่หลังจากเราได้ดวลด้วย กลับพบว่า ในการกดของเขา ไม่มีการลี๊ด ในขณะที่โน๊ตเป็นตัวสีแดงหรือเฟลม ?

Image

.... หมายความว่าไงอ่ะหนอน คนๆ นี้เป็นเพื่อนหนอนจริงรึเปล่า เพราะการเล่น ไม่ต่างจากการเปิดบอทของ LZC เลย

ตอนนี้ คนที่เล่นกีตาร์ประจำที่ 5/บีท1 คุยกันให้แซ่ด

และ..... มันจะเอาชื่อหนอนไปอ้างรึเปล่า มันจะดูไม่ดีนะ :e072:
เขียนเอง ดีดเอง ไม่ต้องรอทีมงานอัพแพท สบายใจจริงๆ
http://www.youtube.com/user/ShanaPanglu

เวลาทำการ 18:00 - 21:00 แถว ๆ ฟรีที่มีคนเล่นกีตาร์

หรือไม่ก็ออไทย ฟรี 3/5 และ 3/7 ช่วงค่ำ ๆ
OverBoot
Thailand Audition Custom - Note Creator

Re: ถึง หนอน คาเตอร์ เข้ามาอ่านหน่อย

Post by OverBoot »

คนนี้หรอ ผมยังไม่รู้จักเลย 5555555
เห็นแอดผมมาผมก็ยังไม่รับ เขาืคือใครหรอคับ ขอประวัติหน่อยๆ 555

เอ่อ ถ้าเขาเก่งจริงๆ คงได้เห็นเขารอบชิงบ่อยนะ แต่ไม่เห็นหรือผมไม่สังเกต ?
แต่ผมว่าปล่อยไปงี้ก็ดีละคับ หมายถึงเรื่องฝีมือนะคับ

รอพี่แกมาตอบละกัน ผมเดาว่า เขาไม่รู้จัก 5555

ปล. เขาอาจจะเอากระดาษยัด Ctrl ขวา หรือ Space Bar ก็ได้ ทำให้กดได้สะดวก (ก็ทำให้มันดูน่าเชื่อถือ นิ้วจะได้ว่าง)
caterpillarz
Thailand Audition Custom - Note Creator

Re: ถึง หนอน คาเตอร์ เข้ามาอ่านหน่อย

Post by caterpillarz »

ไม่รู้จักนะ -*- เวลาถามใคร ไม่ต้องถามว่า รู้จักคาเตอพิลล่า หรือเป็นคาเตอพิลล่าหรอ เพราะคนรู้จักเราไม่เคยคิดจะพูดถึงเรา 555+ แล้วก็คนที่รารู้จัก ก็มีแต่หน้าเดิมๆแหละ พวก OverBoot อะไรงี้
รับสอนเทคนิคลับ Guitar Mode ทุกรูปแบบ มี 3 Package -> A[1000] - S[2000] - SS[3000]
รับสอนวิธีหา Flame out และอธิบายหลักการค้นหาที่รวบรัดพร้อมวิธีคำนวณชัดๆให้เห็นภาพ [1500]
หากสนใจซื้อ Flame out ผมเ็ป็นรายเพลง
PM มาติดต่อสอบถามราคาครับ
caterpillarz

Post by caterpillarz »

ถ้าจะมิส 0 ทุกเพลงซะอย่างงั้น เราก็คงเทียบเขาไม่ติดละ 5555+
รับสอนเทคนิคลับ Guitar Mode ทุกรูปแบบ มี 3 Package -> A[1000] - S[2000] - SS[3000]
รับสอนวิธีหา Flame out และอธิบายหลักการค้นหาที่รวบรัดพร้อมวิธีคำนวณชัดๆให้เห็นภาพ [1500]
หากสนใจซื้อ Flame out ผมเ็ป็นรายเพลง
PM มาติดต่อสอบถามราคาครับ
Post Reply