ถึงท่านผู้รู้ครับ เรื่องการเปิดไฟล์เกมส์ mstar

พูดคุยทั่วๆ ไปเกี่ยวกับเว็บ
Post Reply
nonofspirit1
ผู้เริ่มต้น

ถึงท่านผู้รู้ครับ เรื่องการเปิดไฟล์เกมส์ mstar

Post by nonofspirit1 »

พอดีว่า ผมได้แกะไฟล์เพลงออกมาแล้ว ไฟล์ .upk ของเกมส์ mstar (เอาเพลงมันน่ะ)
ซึ่งแตกออกมา ก็ได้ 8 ไฟล์ ตามรูป แต่ปัญหาก็เกิดจากนั้นอีก
คือ ใช้โปรแกรมอะไรเปิดหรอครับไฟล์เพลงมัน ดอท .mstarmusicdata
ซึ่งหาในอากู๋แล้วก็หาไม่เจอครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ
อ่ะนี้รูปครับ

Image
Reail
นักโพสมืออาชีพแล้ว

Re: ถึงท่านผู้รู้ครับ เรื่องการเปิดไฟล์เกมส์ mstar

Post by Reail »

soulnation wrote:พอดีว่า ผมได้แกะไฟล์เพลงออกมาแล้ว ไฟล์ .upk ของเกมส์ mstar (เอาเพลงมันน่ะ)
ซึ่งแตกออกมา ก็ได้ 8 ไฟล์ ตามรูป แต่ปัญหาก็เกิดจากนั้นอีก
คือ ใช้โปรแกรมอะไรเปิดหรอครับไฟล์เพลงมัน ดอท .mstarmusicdata
ซึ่งหาในอากู๋แล้วก็หาไม่เจอครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ
อ่ะนี้รูปครับ

Image
มีโปรแกรมUPKPlayerอยู่นะครับ พี่น๊อตเค้าเขียนเอาไว้แล้วครับ
Image
Image
Image
Reail
นักโพสมืออาชีพแล้ว

Re: ถึงท่านผู้รู้ครับ เรื่องการเปิดไฟล์เกมส์ mstar

Post by Reail »

Image
Image
Image
Post Reply