ผู้รู้ตอบทีจ้า (เกี่ยวกับแงะฟังก์ชัน)

พูดคุยทั่วๆ ไปเกี่ยวกับเว็บ
Post Reply
kunairharuka
ผู้เริ่มต้น

ผู้รู้ตอบทีจ้า (เกี่ยวกับแงะฟังก์ชัน)

Post by kunairharuka »

ส่วนตัวเอง ใช้โปรแกรมช่วยเล่นของคนอื่นมานาน
อยากลองทำโปรแกรมมาใช้เอง ( จะได้ไม่ต้องอาศัยคนอื่น ) :e060:
เลยอยากทราบว่า เราสามารถก๊อปปี้ ฟังก์ชันของโปรแกรมช่วยเล่น อื่น ๆ
เช่น Miracle , LZC , AP-Cyber , AM-Cyber แอ่น บลา ๆๆ
มาใช้เปนของตัวเองได้มั้ย คะ !? :e071:
อยากทราบวิธีทำ'โดยละเอียด'
หลังไมค์ / หน้าไมค์ แปะ ๆ ไว้โลดโน๊ะ
LovEZaCluB
เริ่มจะมีส่วนร่วมแล้ว

Re: ผู้รู้ตอบทีจ้า (เกี่ยวกับแงะฟังก์ชัน)

Post by LovEZaCluB »

ในส่วนนั้นสามารถทำได้ แต่ว่าจะผ่านระบบป้องกันของแต่ละค่ายหรือเปล่า
และถ้าหากฟังชั่นนั้นๆไม่รู้ที่มาที่ไป ถ้าเกิดอออัพแล้ว AOB เปลี่ยนขึ้นมาจะยุ่งจ๊ะ :)
LZC-CyberPG
E-Mail : [email protected]
Website : http://www.lzc-cyberpg.net/
Reail
นักโพสมืออาชีพแล้ว

Re: ผู้รู้ตอบทีจ้า (เกี่ยวกับแงะฟังก์ชัน)

Post by Reail »

AOB คืออะไรหว่า

ปล.กำลังศึกษาวิธีBypassหาเอาเองเลย ไม่แกะ อยากลองใช้ความพยายามดู [กะจะเขียนเป็นตัวโปรแกรม แต่กลัวไม่มีเวลาอัพเดต+ยังทำตัวAutomatic Updateไม่เป็น]
Image
Image
Image
nPerfect
ผู้เริ่มต้น

Post by nPerfect »

แงะฟั่งชั่นไม่ใช่ง่าย ๆ นะ LZC ถือว่าหนาแล้วแต่ C3TH หนากว่า -.-
StepCyberPG
เริ่มจะมีส่วนร่วมแล้ว

Post by StepCyberPG »

nPerfect wrote:แงะฟั่งชั่นไม่ใช่ง่าย ๆ นะ LZC ถือว่าหนาแล้วแต่ C3TH หนากว่า -.-
ข้าว่ามันก็เหมือนกันเเหละไม่หนาไม่อะไรหรอก ถ้าคนแงะเป็น ฟังชั่นมันก็ขึ้นมา หมดเเหละ
มันก็เหมือนหา add ออดิัชั่นอะเเหละ
nPerfect
ผู้เริ่มต้น

StepCyberPG wrote:
nPerfect wrote:แงะฟั่งชั่นไม่ใช่ง่าย ๆ นะ LZC ถือว่าหนาแล้วแต่ C3TH หนากว่า -.-
ข้าว่ามันก็เหมือนกันเเหละไม่หนาไม่อะไรหรอก ถ้าคนแงะเป็น ฟังชั่นมันก็ขึ้นมา หมดเเหละ
มันก็เหมือนหา add ออดิัชั่นอะเเหละ

ก็ลองดูลองไปแงะ C3TH ไห้ดูหน่อยดิอาทิเช่นขอฟั่งชั่น อะไรก็ได้ ลองเปิดโปรแกรมอื่นดูดิและจะรู้ว่าเป็นยังไง ^ ^
nProtect
Administrator

Post by nProtect »

C3TH ขอบอกว่าแงะง่ายมากๆ ครับ
ผมลองแงะมาแล้ว ทุกแอดเดรสออกมาหมด

(พี่ท่านเล่นใช้ระบบป้องกันที่ผมเขียนเอง ผมซึ่งเป็นคนเขียน ก็รู้วิธี Bypass มันอยู่แล้ว = =)

ป.ล เห็นเขาว่าแงะยาก เลยไปลอง ผมก็งงมันยากตรงใหนวะ lzc ยังยากกว่าอีก
Reail

nProtect wrote:C3TH ขอบอกว่าแงะง่ายมากๆ ครับ
ผมลองแงะมาแล้ว ทุกแอดเดรสออกมาหมด

(พี่ท่านเล่นใช้ระบบป้องกันที่ผมเขียนเอง ผมซึ่งเป็นคนเขียน ก็รู้วิธี Bypass มันอยู่แล้ว = =)

ป.ล เห็นเขาว่าแงะยาก เลยไปลอง ผมก็งงมันยากตรงใหนวะ lzc ยังยากกว่าอีก
ตัวจริงมายืนยันเองเลย
Image
Image
Image
nPerfect
ผู้เริ่มต้น

ผมว่า LZC แงะง่ายกว่า C3TH นะ = =
BBJung
ผู้เริ่มต้น

Post by BBJung »

C3TH ง่ายกว่าเยอะ *.*
ส่วนของ LZC ถึงแม้จะเปิด CE พร้อมกับโปรแกรมได้ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะแงะได้นะ
มันเพิ่งเริ่มต้นต่างหากล่ะ อ่ะ ไปลองสักฟังชั่นสิ เอาอันนี้ละกัน Re npc ปุ๊บขึ้นปั๊บอ่ะ เพราะมีค่ายเดียว :e095:
Reail

BBJung wrote:C3TH ง่ายกว่าเยอะ *.*
ส่วนของ LZC ถึงแม้จะเปิด CE พร้อมกับโปรแกรมได้ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะแงะได้นะ
มันเพิ่งเริ่มต้นต่างหากล่ะ อ่ะ ไปลองสักฟังชั่นสิ เอาอันนี้ละกัน Re npc ปุ๊บขึ้นปั๊บอ่ะ เพราะมีค่ายเดียว :e095:
เหอะๆถ้ายังไงก็ขอยืมตัวโปรAUเปิดพร้อมCEนะ[แต่ไม่แงะฟังค์ชั่นจะหาเอาเอง^^] :e057:
Image
Image
Image
izdream
ผู้เริ่มต้น

Post by izdream »

จากเรื่องที่่เถียงกันไปมาว่าการแงะฟังชั่นค่ายอื่นๆทำไงชักจะกลายเป็นการเถียงว่าค่ายไหนแงะง่ายกว่า
เพราะฉะนั้นไม่ควรนอกประเด็นครับ

การแงะง่ายไหมมันก็ไม่ง่ายและไม่ยากหรอกจะยากจะง่ายมันอยู่ที่เราพยายามมากน้อยแค่ไหนมากกว่าเท่านั้นเอง
แล้วก็ไม่มีระบบป้องกันไหนมันป้องกันได้ร้อยเปอร์เซ็นหรอกเชื่อผมเถอะ พระเจ้ายังพลาดได้มนุษย์เหรอจะไม่พลาดยิ่งสิ่้งที่มนุษย์สร้างขึ้นด้วยแล้วละก็

ปล. พระเจ้าพลาดที่สร้างตูมาบนโลกใบนี้ T^T
Post Reply