ช่วยตวจสอบเเล้วบอกต่อด้วยนะครับ

พูดคุยทั่วๆ ไปเกี่ยวกับเว็บ
Post Reply
nGetcode
นักโพสมือสมัครเล่น

ช่วยตวจสอบเเล้วบอกต่อด้วยนะครับ

Post by nGetcode »

มีคนปล่อยลิงค์แจก Item เสื้อ ATC2008 ฟรี ผมบอกได้คำเดียวเลยว่า Item ชื้นนี้ไม่มีขายแต่อย่างใด จะได้มาก็ต่อเมื่อท่าน
เป็นผู้เข้าแข้งขัน Audition Thailand Championship เพียงเท่านั้น ในเรื่องที่จะมากล่าวหาผม ว่าเป็นคน Hack User Play ID ของท่าน
ผมบอกตรงๆ นะครับ ผมไม่มีปัญญา และไม่คิดที่จะทำเรื่องร้ายกาดแบบนั้นได้จริงๆ คุณ กลาวหาผมลอยๆ อย่างไม่มีหลักฐาน มันถูกแล้วหรอครับ
แม้แต่ชื่อตัวละคร คุณยังจำไม่ได้เลย E-mail ที่ใช้ในการติดต่อก็ไม่มี จะมาโทษว่าเป็นผม ซึ่งดันใส่ไอเทมชิ้นนี้ ตั้งใจเข้ามาในห้องของคุณ :e042:

เพื่อจะเข้ามาหาพี่นิว ก็เท่านั้น เพียงแต่เห็นชื่อห้อง OMG ว่าตัวโดน Hack ก็จะเข้ามาถามว่าเป็นใครโดน Hack และไปทำอะไรมาถึงโดน แค่นั้นแหละใส่ผมใหญ่เลย
ว่าผมเป็นคน Hack ผมเข้ามาก็อึนสิครับ เพราะไม่รู้อิโน่อิเน่ อะไร

ส่วนลิงค์นี้ อันตราย : http://audition-atc2008.co.cc/ ผมได้มาจากการสอบถาม จากบุคคลในห้อง เพราะตัวคนโดน Hack เขาไม่ได้ให้ข้อมูลอะไรผมเลย ถีบอย่างเดียว

Image

Image

หมายเหตุ : ติดต่อกับผมได้ช่องทางเดียวเท่านั้น [email protected]

ป.ล.โดนดิสเครดิต เป็นแพะเบ๊ะๆ จะพูดอะไรได้ล่ะครับ จบแบบเจ็บๆ ไปอีกรอบ
:e042:
jayzaa
นักโพสมืออาชีพแล้ว

Re: ช่วยตวจสอบเเล้วบอกต่อด้วยนะครับ

Post by jayzaa »

วิธีการสร้างเว็บ ถือว่ากระจอกมาก - -'

แต่โดนดักกันได้ไง ไม่รู้สิ

ปล.หากคนทำเว็บดักอ่านอยู่ รบกวนช่วยทำเว็ฐที่ดักพาสทั้งเครื่องมาให้ทีสิ อยากรู้ว่าคุณจะแฮค Account : Administrator ในเครื่องผมได้ไหม อิอิ ให้เวลาก่อน ศุกร์หน้านะ
StepCyberPG
เริ่มจะมีส่วนร่วมแล้ว

Re: ช่วยตวจสอบเเล้วบอกต่อด้วยนะครับ

Post by StepCyberPG »

พูดถึงเสื้อ ATC 2008 ไม่มีขาย -..- แต่มีแจก 555 ปลูกผัก ได้กัน พวก atc คงเซงกันทั่วหน้า 555
nGetcode
นักโพสมือสมัครเล่น

Post by nGetcode »

เก็บ Item เปลี่ยน Value เอาได้เปล่า :e033:
Post Reply