ไม่รู้จะอธิบายอย่างไร ออกมาเป็นคำพูด พูดไม่ออกจริงๆ

พูดคุยทั่วๆ ไปเกี่ยวกับเว็บ
Post Reply
nGetcode
นักโพสมือสมัครเล่น

ไม่รู้จะอธิบายอย่างไร ออกมาเป็นคำพูด พูดไม่ออกจริงๆ

Post by nGetcode »

ผมไม่สามารถลบกระทู้ให้ได้เพราะผมไม่สิทธิในการจัดการฟอรั่ม ไม่ใช่ User Mod
แต่ผมมีสิทธิ ที่จะเข้ามาแก้ไขกระทู้ เหอๆ ผมอยากลบโพสไร้สาระ ที่ผมโพสผมยังลบไม่ได้เลย
แก้ไขไป ในใจผมคิดว่าลบมันออกไปเลยดีกว่ามานั้งแก้ไข
ดีกว่าอยู่ให้ช้ำใจเล่น บอกตรงๆ เรื่องเยอะมาก ตั้งแต่น้ำท่วม ยันน้ำแห้ง

เนื่องมาจากมีความไม่มั่นใจในตัวเองเกิดขึ้น
เพราะตอนนี้มีคนหมั่นใส้ผมเป็นจำนวนมาก เรื่องอะไรผมก็ไม่รู้ รู้แต่ว่าล่าสุดโดนเอาชื่อจริง สนามสกุลจริง ของผมไปด่าประจารกลาง เฟสบุก
อันนี้ฟีมือแฟนเก่าผมเอง :e016: ที่มา ที่ไปคือ Hi5 มันเข้ามาอ่านคอมเม้นของผม แล้วตีโพยตีพายว่าผม เม้นด่ามัน = = ใน Hi5 ตัวเอง
เอาเป็นว่าผมไม่เดือดร้อน กับสิ่งที่แฟนผมทำ ผมยอมเพระผมรักมัน แต่ตอนนี้เห็นธาตุแท้มันและ คงต้องโบกมืออำลา :e042: ไม่เอาด้วยคนล่ะ
พูดดูหมิ่น จนผมท้อ ผมพูดอะไรไม่ออกกับสิ่งที่เกิดขึ้นหรอก

Image

http://tace-cyber.dk-one.com/t20-topic นั้นคือที่มาที่ไป ยังไงก็ขอความเห็นนิดนึง
ผมรับความจริง ที่เกิดขึ้นได้

สุดท้าย คำว่าเพื่อนต่อให้คบกันนานแค่ไหน ถ้ามันไม่รักที่จะอยู่กับเรา และ ซื่อสัตย์ต่อกัน มันก็คงร่วมทางกันไม่ได้
ไม่ว่าจะเพื่อนคนไหนของผม ไม่ขอพูดอะไรมากแล้วกันช็อก! อยากร้องไห้ด้วยซ้ำไป แต่ก็คงไม่มีประโยชน์อะไร ที่จะมานั้งร้องไห้

ป.ล.สิทธิในการลบกระทู้ ต่างๆของผม ผมขอมอบให้ Admin หรือ Mod ก็แล้วกัน
ส่วนผมจะมีเรื่องอะไรกับใคร ผมขอจบแต่เพียงกระทู้นี้ แล้วผมจะไม่พูดถึงอีก
nProtect
Administrator

Re: ไม่รู้จะอธิบายอย่างไร ออกมาเป็นคำพูด พูดไม่ออกจริงๆ

Post by nProtect »

เหอๆ TAH ปกติจะไม่ลบกระทู้นะครับ ถ้าไม่ร้ายแรงจริงๆ เพื่อป้องกัน post count ของ user ลดอ่ะครับ
/me เดินออกไปจากกระทู้แบบเงียบๆ
nGetcode
นักโพสมือสมัครเล่น

Re: ไม่รู้จะอธิบายอย่างไร ออกมาเป็นคำพูด พูดไม่ออกจริงๆ

Post by nGetcode »

nProtect wrote:เหอๆ TAH ปกติจะไม่ลบกระทู้นะครับ ถ้าไม่ร้ายแรงจริงๆ เพื่อป้องกัน post count ของ user ลดอ่ะครับ
/me เดินออกไปจากกระทู้แบบเงียบๆ
ก็เรื่องโพสผมนั้นเเหละพี่น็อต ผมเคยบอกนุ๊กว่าผมจะเข้ามาลบกระทู้ให้ แต่ผมลบมันไม่ได้
จริงอยู่ ที่มันแก้ไขได้ -*- จะเหลือไว้ทำไมล่ะครับ เห็นแล้วช้ำใจเล่นเปล่าๆ สู้ลบมันทิ้งไปเลยดีกว่ามาแก้ไข
ทิ้งข้อความต่างๆ ไว้ให้ดูผ่านหน้า

ผมมานั้งคิดเรื่องเก่าๆ ที่ผมทำลงไปนั้นมันก็เกินไป จริงๆ มั้ง
กับเรื่องโพสต่างๆ อาจจะแรงไปนิดนึง ถ้าผมเป็นคนโดนโจมตีซะเอง ผมคงหัวเสียไม่แพ้กัน
แต่ยังไงก็อยากบอกว่า "ขอโทษนะครับ" ผมยังคิดถึงเจ้า นุ๊ก - nPerfect - เสมอ

ส่วนเรื่องที่เกิดขึ้นผ่านทาง facebook ผมไม่ขอนำมาพูดถึงอีกก็แล้วกัน เพราะมันเป็นเรื่องเข้าใจผิด
ระหว่างคนโพส กับคนอ่าน -*- ผมไม่มานั้งแก้ข่าวเสื่อมๆ ที่เกิดขึ้นแล้วล่ะ มันท้อๆ ยังไงไม่รู้โดนด่าซะยับ

เอาเป็นว่า…ผมอยากได้มิตร ไม่ได้อยากสร้างศัตรู แต่อย่างใด หากผมเกรียนจริง อะไรจริงผมคงไม่นำเรื่องจริงมาพูด -*-
แต่คงไม่พูดแล้วล่ะ ดูเหมือนว่ามันจะกลายเป็นว่าผมทำลายตัวเอง ซะเปล่าๆ (หนักใจแท้)

ป.ล.ฝันดีทุกคน
Post Reply