มีวิธีการใส่Custom Beatupป่าวครับ

พูดคุยทั่วๆ ไปเกี่ยวกับเว็บ
Post Reply
Reail
นักโพสมืออาชีพแล้ว

มีวิธีการใส่Custom Beatupป่าวครับ

Post by Reail »

พี่น๊อต มีวิธีการใส่CustomBeatupที่ทำเสร็จแล้วเปล่าครับ[พอดีจะลองTestดูครับ] :e098:
ถ้ายังไงก็บอกหน่อยนะครับ พอดีจะเอาลงเป็นเพลงแรกอัพในนี้อ่ะครับ :e071:
Image
Image
Image
nProtect
Administrator

Re: มีวิธีการใส่Custom Beatupป่าวครับ

Post by nProtect »

ตอนนี้กำลังพัฒนา TAC Client 1.2 อยู่ครับ รอซักแพ๊บ (ไม่ก็ถ้ารีบ ก็ให้ีทีมงานตัวฟ้าๆ pack acv ให้ก็ได้งับ)
Reail

Re: มีวิธีการใส่Custom Beatupป่าวครับ

nProtect wrote:ตอนนี้กำลังพัฒนา TAC Client 1.2 อยู่ครับ รอซักแพ๊บ (ไม่ก็ถ้ารีบ ก็ให้ีทีมงานตัวฟ้าๆ pack acv ให้ก็ได้งับ)
ครับพี่น๊อต ตอนนี้กำลังฟังจังหวะอยู่ว่าเข้าที่ยัง กลัวมีผิดพลาด :e042:
อันนี้ผมตั้งใจทำเลย ทำแบบExtreme โน๊ตเยอะเป็นพิเศษ กดให้นิ้วหักไปข้างนึง :e055:
Image
Image
Image
armdekdee888
Beatup Key Maker - Veteran

Post by armdekdee888 »

Reail wrote:
nProtect wrote:ตอนนี้กำลังพัฒนา TAC Client 1.2 อยู่ครับ รอซักแพ๊บ (ไม่ก็ถ้ารีบ ก็ให้ีทีมงานตัวฟ้าๆ pack acv ให้ก็ได้งับ)
ครับพี่น๊อต ตอนนี้กำลังฟังจังหวะอยู่ว่าเข้าที่ยัง กลัวมีผิดพลาด :e042:
อันนี้ผมตั้งใจทำเลย ทำแบบExtreme โน๊ตเยอะเป็นพิเศษ กดให้นิ้วหักไปข้างนึง :e055:

ผมจะรอเล่นนะคั๊บ สายคอมโบอย่างผมน่าจะไหวอยู่ อิอิ!!!
สมาชิก Beat Up Custom: armdekdee888
Nickname In AuditionTH: kunghaena Lv. 39 , •๊JuLi€T้•Lv.22
Nickname In Audition PVS: …Si€gRa๊iN… Lv. 29
Nickname In AuditionSEA: ArmBeatup Lv.5
Youtube: http://www.youtube.com/armdekdee888
เพลงชื่นชอบ Winter - Banya 168 bpm
Reail

armdekdee888 wrote:
Reail wrote:

ผมจะรอเล่นนะคั๊บ สายคอมโบอย่างผมน่าจะไหวอยู่ อิอิ!!!
ตอนนี้งดก่อนชั่วคราวนะครับ ขอเน้นเรื่องเรียนก่อน เดียวไม่ได้ขึ้นปี.3 :e042:

ปิดเทอมใหญ่เมื่อไร มาเจอกันอิอิ :e052:
Image
Image
Image
nGetcode
นักโพสมือสมัครเล่น

Post by nGetcode »

- ที่บอกว่า Key เยอะอะครับ จะโหดกว่า Beat นรกของพี่เจโชว์ หรือเปล่าเอ่ย หุ หุ

- จะคอยติดตามนะครับ ^6^ :e052:
Post Reply